ശ്ലോക നമ്പ്യാര്‍ ഫോമ റൈസിംഗ് സ്റ്റാര്‍

Published on 06 September, 2022
ശ്ലോക നമ്പ്യാര്‍ ഫോമ റൈസിംഗ് സ്റ്റാര്‍

കാന്‍കൂന്‍: ഫോമ യൂത്ത് ഫെസ്റ്റിവലില്‍ സബ് ജൂണിയര്‍ വിഭാഗത്തില്‍ ശ്ലോക നമ്പ്യാര്‍ റൈസിംഗ് സ്റ്റാര്‍ പട്ടമണിഞ്ഞു. അഞ്ചിനങ്ങളില്‍ നാലിലും ശ്ശോക നമ്പ്യാര്‍ ഒന്നാം സ്ഥാനം നേടി.

സീനിയര്‍, സബ് സീനിയര്‍, ജൂണിയര്‍, സബ് ജൂണിയര്‍ എന്നിങ്ങനെ പ്രായമനുസരിച്ച് നാലു വിഭാഗങ്ങളിലായിരുന്നു മത്സരമെന്ന് കള്‍ച്ചറല്‍ കമ്മിറ്റി ചെയര്‍ ജോണ്‍സണ്‍ കണ്ണൂക്കാടന്‍ പറഞ്ഞു. അനു സ്‌കറിയ കോ ചെയര്‍, സണ്ണി കല്ലൂപ്പാറ നാഷണല്‍ കമ്മിറ്റി അംഗം, അച്ചന്‍കുഞ്ഞ് മാത്യു, ഡോ. ജില്‍സി ജിന്‍സ് തുടങ്ങിയവരാണ് അംഗങ്ങള്‍.

കലാ മത്സര വിജയികൾ 

ഭരതനാട്യം
സബ് ജൂനിയർ:  സ്ലോക നമ്പ്യാർ ഒന്നാം സ്ഥാനം
ജൂനിയർ:  റിയാന്ന ഡാനിഷ് ഒന്നാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ:  അലീന മെറിൻ ഒന്നാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ:  എലൈൻ സജി രണ്ടാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ:  കൃഷ പിള്ള മൂന്നാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ: ലക്ഷ്മി നായർ മൂന്നാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ: ആഞ്ജലീന എബ്രഹാം മൂന്നാം സ്ഥാനം

മോഹിനിയാട്ടം 
സബ് സീനിയർ:  അലീന മെറിൻ ഒന്നാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ: എലൈൻ സജി രണ്ടാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ: റോസ് മരിയ മൂന്നാം സ്ഥാനം

സിനിമാറ്റിക് ഡാൻസ് 
ജൂനിയർ : ശ്ലോക നമ്പ്യാർ ർ  ഒന്നാം സ്ഥാനം
സബ് ജൂനിയർ: ആൻ  പാലക്കലോടി   
ജൂനിയർ: റിയാന്ന ഡാനിഷ് ഒന്നാം സ്ഥാനം
ജൂനിയർ: ജെയ്ഡൻ ജോസ്  രണ്ടാം  സമ്മാനം 
ജൂനിയർ:  അർച്ചന ഉണ്ണി മൂന്നാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ:  എലൈൻ സജി ഒന്നാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ:  ആഞ്ജലീന എബ്രഹാം രണ്ടാം സ്ഥാനം
സബ്സീനിയർ:  അലീന മെറിൻ മൂന്നാം സ്ഥാനം

നാടോടിനൃത്തം 
ജൂനിയർ:  സ്ലോക നമ്പ്യാർ ഒന്നാം സ്ഥാനം
ജൂനിയർ: റിയാന്ന ഡാനിഷ് ഒന്നാം സ്ഥാനം
ജൂനിയർ: ജെയ്ഡൻ ജോസ് രണ്ടാം സ്ഥാനം

ലൈറ്റ് മ്യൂസിക് മലയാളം
ആപ് ജൂനിയർ: ശ്ലോക  നമ്പ്യാർ ഒന്നാം സ്ഥാനം
സബ് ജൂനിയർ:  12 ലാവ്യ പിള്ള രണ്ടാം സ്ഥാനം
ജൂനിയർ:  റിയാന്ന ഡാനിഷ് ഒന്നാം സ്ഥാനം
ജൂനിയർ: ടെസ്സ ചുങ്കത്ത് രണ്ടാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ:  ആര്യമൻ ഇളയടം  ഒന്നാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ: എലൈൻ സജി രണ്ടാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ: കൃഷ പിള്ള മൂന്നാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ: അലീന മെറിൻ മൂന്നാം സ്ഥാനം
സീനിയർ:  അനുശ്രീ ഉണ്ണി ഒന്നാം സ്ഥാനം

ലൈറ്റ് മ്യൂസിക് ഇംഗ്ലീഷ് 
റിയാന്ന ഡാനിഷ് ഒന്നാം സ്ഥാനം
സ്ലോക നമ്പ്യാർ രണ്ടാം സ്ഥാനം
ടെസ്സ ചുങ്കത്ത് രണ്ടാം സ്ഥാനം
ജൂനിയർ: സരിക നായർ മൂന്നാം സ്ഥാനം
ആര്യമൻ ഇളയടം  ഒന്നാം സ്ഥാനം
എലൈൻ സജി രണ്ടാം സ്ഥാനം
കൃഷ പിള്ള മൂന്നാം സ്ഥാനം
ആഞ്ജലീന എബ്രഹാം മൂന്നാം സ്ഥാനം
അനുശ്രീ ഉണ്ണി ഒന്നാം സ്ഥാനം

ക്ലാസിക്കൽ ഗാനം (ഇന്ത്യൻ)
റിയാന്ന ഡാനിഷ് ഒന്നാം സ്ഥാനം
എലൈൻ സജി രണ്ടാം സ്ഥാനം
ആര്യമൻ ഇളയടം  രണ്ടാം സ്ഥാനം
അനുശ്രീ ഉണ്ണി ഒന്നാം സ്ഥാനം

ഇൻസ്ട്രുമെന്റൽ മ്യൂസിക് 
സരിക നായർ ഒന്നാം സ്ഥാനം
ജൂനിയർ: ഷഹ്‌സാദ് സിദ്ദിഖ് രണ്ടാം സ്ഥാനം
കൃഷ പിള്ള ഒന്നാം സ്ഥാനം

ഫാൻസി ഡ്രസ് 
ജയ്ഡൻ ജോസ് ഒന്നാം സ്ഥാനം
എലൈൻ സജി ഒന്നാം സ്ഥാനം

ക്രിയേറ്റീവ് പ്രകടനം (മിമിക്രി അല്ലെങ്കിൽ മോണോ ആക്റ്റ് അല്ലെങ്കിൽ സ്റ്റാൻഡ് അപ്പ്  
റിയാന്ന ഡാനിഷ് ഒന്നാം സ്ഥാനം
സരിക നായർ രണ്ടാം സ്ഥാനം
ജെയ്ഡൻ ജോസ് മൂന്നാം സ്ഥാനം
 എലൈൻ സജി ഒന്നാം സ്ഥാനം
ഡാനിഷ് തോമസ് ഒന്നാം സ്ഥാനം

പ്രസംഗം- ഇംഗ്ലീഷ് 
റിയാന്ന ഡാനിഷ് ഒന്നാം സ്ഥാനം
സ്ലോക നമ്പ്യാർ രണ്ടാം സ്ഥാനം
കൃഷ പിള്ള ഒന്നാം സ്ഥാനം
ജെയ്ഡൻ ജോസ് രണ്ടാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ: ആരോൺ മാത്യു സാമുവൽ രണ്ടാം സ്ഥാനം
സബ് സീനിയർ: ശ്രേയസ് ശ്രീധർ മൂന്നാം സ്ഥാനം
സീനിയർ: സിദ്ധാർത്ഥ് ശ്രീധർ ഒന്നാം സ്ഥാനം

പ്രസംഗം - മലയാളം 
റിയാന്ന ഡാനിഷ് ഒന്നാം സ്ഥാനം
അലീന മെറിൻ ഒന്നാം സ്ഥാനം

More news at https://emalayalee.com/fomaa

ശ്ലോക നമ്പ്യാര്‍ ഫോമ റൈസിംഗ് സ്റ്റാര്‍ശ്ലോക നമ്പ്യാര്‍ ഫോമ റൈസിംഗ് സ്റ്റാര്‍
മലയാളത്തില്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യാന്‍ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക